CVG Valves ana amfani da su sosai a ciki
Samar da Ruwa da Magudanar ruwa
Tsarin Ruwa
Maganin Najasa
Sabis na Gine-gine
Masana'antar Petrochemical
Tashar Ruwa da Wutar Lantarki
Tsarin Samar da dumama
Masana'antar Kare Wuta
Masana'antar karafa da dai sauransu.
Ma'aunin samar da ruwa na kamfanin ruwa na Leshan No. 5 shine 100,000m³ kowace rana....
Kamfanin samar da ruwa na biyu a cikin birnin Lezhi yana da karfin samar da ruwa na 30,000m³ kowace rana....
Jimillar jarin dalar Amurka miliyan 538 a kashi na farko, jimlar ruwan da ya kai murabba'in murabba'in miliyan 14....
Domin daidaitawa da ci gaban yanki na birnin Pingchang da inganta yanayin muhalli na ruwan saman yanki ...
Ƙarshe20 shekaru masu wadata da gogewa a cikin masana'antar simintin bawul.
Babban kamfani na fasaha wanda aka haɗa tare da ƙirar bawul, R & D, sarrafawa, simintin gyare-gyare, masana'antu, tallace-tallace, tallace-tallace da sabis na tallace-tallace.
Suna da takardar shaidar TS na "Lasisi na Samar da Kayan Aiki na Musamman na Jamhuriyar Jama'ar Sin",ISO9001:2015, ISO14001:2015, ISO45001:2018da sauran takaddun shaida.
Ma'aikatar ta rufe wani yanki na30,000murabba'in mita tare da daidaitattun bita na zamani.
Fiye da100 saiti na injunan CNC madaidaici, cibiyoyi masu sarrafa kayan aiki, kayan aiki daban-daban da kayan aikin sarrafawa, cikakken saitin gwaji na ci gaba & kayan dubawa da kayan aiki.
Fitowar shekara12,000ton na bawuloli.
Manyan masana'anta na manyan bawuloli masu girman girman malam buɗe ido daga DN50 zuwa 4500mm.
Bututun watsa ruwa a ƙarƙashin yanayin aiki daban-daban galibi suna da matsanancin matsatsi mara ƙarfi, wanda ke buƙatar bawul ɗin malam buɗe ido don jure mummunan ƙarfi da ya haifar da hauhawar matsa lamba don tabbatar da aiki lafiya.Yawancin lokaci akwai mafita guda biyu: ɗaya shine yin amfani da diski mai ƙarfi, wanda zai iya tsayayya da waɗannan matsalolin maras kyau lokacin da aka buɗe da kuma rufe bawul;ɗayan kuma shine don tsara siffar diski na bawul da kwandonwar ciki na jikin bawul don dacewa da halayen kwararar ruwa, ta yadda za'a iya rage yawan asarar matsa lamba lokacin da bawul ɗin ya buɗe don tabbatar da inganci da ceton kuzari. aiki.
Taron an sanye shi da lathes na CNC da yawa, cibiyoyin injina, cibiyoyin sarrafa gantry da sauran kayan aikin fasaha.Ba wai kawai yana haɓaka yawan aiki ba kuma yana rage farashin masana'anta, har ma yana da halaye masu zuwa:
▪ Babban darajar maimaitawa da ingancin samfur, ƙarancin ƙarancin ƙima.
▪ Samfuran suna da madaidaicin madaidaici.Duk nau'ikan jagora mai mahimmanci, matsayi, ciyarwa, daidaitawa, ganowa, tsarin hangen nesa ko abubuwan haɗin gwiwa ana ɗaukar su akan na'ura, wanda zai iya tabbatar da babban madaidaicin taro da samarwa.
Fayil ɗin bawul da tushe suna amfani da ingantaccen haɗin gwiwa mai ƙarfi da ƙarfi, wanda ba zai girgiza yayin aiki ba kuma yana iya watsa ƙarin kuzari.
Domin a iya watsar da karfin tuƙi cikin aminci zuwa diski na bawul, haɗin tsakanin diski ɗin bawul da bututun bawul ɗin yana buƙatar zama abin dogaro da ƙarfi.Mun ɗauki wannan ingantaccen hanyar haɗin haɗin bawul ɗin bawul ɗin polygonal don tabbatar da ingantaccen watsa juzu'i kuma a lokaci guda don tabbatar da sharewar sifili tsakanin diski ɗin bawul da kara.
Babban fasahar fesa bawul yana ba da damar bawul don samun kariya da kyau a kowane yanayin aiki.
Ana kula da saman bawul ta hanyar aikin fashewar yashi, sannan ta hanyar feshin filastik ko tsarin zanen gwargwadon girman bawul.
Za'a iya amfani da hatimi da bearings na TVG Butterfly Valve lafiya shekaru da yawa kuma suna da sauƙin kiyayewa.TVG Valve ya kafa sabon ma'auni a wannan filin.
Ana amfani da waldawar arc na Plasma don zafi da haɗa kayan saman da kayan tushe zuwa ƙarfe.
A matsayin bawul ɗin da aka fi amfani da su, ana iya amfani da bawul ɗin malam buɗe ido a aikace-aikace da yawa.TVG malam buɗe ido bawul shine mafi kyawun zaɓi: cikakkun bayanai dalla-dalla, kewayon aikace-aikacen fa'ida, kuma ana iya amfani dashi a cikin gida, cibiyar sadarwar bututu da sauran yanayin aiki.