Cikakken Welded Ball Valves (Don Samar da Dumama kawai)
Siffofin
▪ Bawul ɗin ƙwallon ƙafar yanki guda ɗaya, babu zubewar waje da sauran abubuwan mamaki.
▪ Jagorar fasahar cikin gida, ba tare da kulawa ba kuma tsawon rayuwar sabis.
Tsarin walda na musamman ne, tare da pores masu mahimmanci, babu blisters, babban matsa lamba da sifili yayyo na bawul.
▪ Yin amfani da ƙwallon bakin karfe mai inganci, nau'in nau'in nau'in hatimi na goyan bayan Layer biyu, tallafin ƙwallon shine kimiyya da ma'ana.
▪ Gas ɗin an yi shi da Teflon, nickel, graphite da sauran kayan, kuma an yi shi da carbonized.
▪ Rijiyar bawul tana da arha kuma tana da sauƙin buɗewa da aiki.
▪ An sanye shi da tashar allurar mai a cikin nau'in bawul ɗin dubawa wanda zai iya hana abin da zai iya hana main mai yin ƙwanƙwasa komawa ƙarƙashin matsi mai ƙarfi.
▪ Bawul ɗin yana sanye da na'urori masu fitarwa, magudanar ruwa da hanawa gwargwadon buƙatun matsakaicin tsarin bututun.
▪ Kayan aikin samar da CNC, goyon bayan fasaha mai ƙarfi, daidaitaccen ma'auni na software da hardware.
▪ Girman walda za a iya ƙirƙira da kera su bisa ga buƙatar abokin ciniki.
Gwajin Wuta: API 607. API 6FA
Hanyoyi daban-daban na Aiki
▪ Za'a iya samar da nau'ikan masu kunna bawul iri-iri: manual, pneumatic, lantarki, na'ura mai aiki da karfin ruwa, haɗin haɗin ruwa na pneumatic.An zaɓi takamaiman samfurin bisa ga jujjuyawar bawul.
Ƙayyadaddun kayan aiki
Sashe | Material (ASTM) |
1. Jiki | 20# |
2 a ba.Bututun haɗi | 20# |
2 b.Flange | A105 |
6 a ba.Butterfly Spring | 60 si2Mn |
6b ku.Farantin Baya | A105 |
7 a ba.Zoben Taimakon wurin zama | A105 |
7b ku.Zoben Rufewa | PTFE+25% C |
9 a ba.O-ring | Viton |
9b ku.O-ring | Viton |
10. Kwallo | 20#+HCr |
11 a.Zazzagewa Bearing | 20#+PTFE |
11b.Zazzagewa Bearing | 20#+PTFE |
16. Kafaffen Shaft | A105 |
17 a.O-ring | Viton |
17b ku.O-ring | Viton |
22. Tuwo | 2Cr13 |
26 a ba.O-ring | Viton |
26b ku.O-ring | Viton |
35. Hannun hannu | Majalisa |
36. Makulli | 45# |
39. Na roba Washing | 65Mn |
40. Hex Head Bolt | A193-B7 |
45. Hex Screw | A193-B7 |
51 a ba.Tushen haɗin gwiwa | 20# |
51b ku.Tsarin Gland | 20# |
52a ku.Kafaffen Bushing | 20# |
52b ku.Rufewa | 20# |
54a ku.O-ring | Viton |
54b ku.O-ring | Viton |
57. Haɗa Plate | 20" |
Tsarin
Kafaffen Bawul ɗin Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) Don Samar da Dumama (Cikakken nau'in nau'i)
Kafaffen Bawul ɗin Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) Don Samar da Dumama (Nau'in Ƙirar Ƙaƙwalwa)
Girma
Cikakken walwalwar balling tare da flanged karshen (don dumama wadata kawai)
Aikace-aikace
▪ Samar da dumama tsaka-tsaki: bututun fitarwa, manyan layukan, da layukan reshe na manyan kayan dumama.
Shigarwa
Ƙarshen walda na duk bawul ɗin ƙwallon ƙarfe na ƙarfe yana ɗaukar walda na lantarki ko walƙiya ta hannu.Za a kauce wa zafi fiye da kima na ɗakin bawul.Nisa tsakanin iyakar walda bazai zama gajere sosai don tabbatar da cewa zafin da aka haifar a cikin aikin walda ba zai lalata kayan hatimi ba.
▪ Duk bawuloli za a buɗe yayin shigarwa.