Soft Seling Gate Valves
Siffofin
▪ Madaidaicin simintin gyare-gyare na Valve na iya tabbatar da shigarwar bawul da buƙatun hatimi.
▪ Ƙaƙƙarfan tsari, ƙira mai ma'ana, ƙananan ƙarfin aiki, sauƙin buɗewa da rufewa.
▪ Babban tashar jiragen ruwa, tashar jiragen ruwa mai santsi, babu tarin datti, ƙaramin juriya mai gudana.
▪ Matsakaici mai laushi, babu asarar matsa lamba.
Kwayar kwal ɗin jan ƙarfe yana sanya kara da fayafai gabaɗaya, babu sako-sako da lalacewa, tabbataccen haɗin gwiwa da aminci yayin girgiza.
o nau'in tsarin hatimi, hatimin abin dogaro, yoyon sifili, tsawon amfani.
▪ An lulluɓe shi da resin epoxy, diski yana rufe da roba don guje wa matsakaita gurɓata
Ƙayyadaddun kayan aiki
Sashe | Kayan abu |
Jiki | Bakin ƙarfe, baƙin ƙarfe ductile, simintin ƙarfe, bakin karfe |
Bonnet | Bakin ƙarfe, baƙin ƙarfe ductile, simintin ƙarfe, bakin karfe |
Kara | Bakin karfe |
Disc | Bakin ƙarfe, baƙin ƙarfe ductile, simintin ƙarfe, bakin karfe |
Shiryawa | O-ring, graphite mai sassauƙa |
Shirya Gland | Bakin ƙarfe |
Rufe saman saman | Bronze, Bakin Karfe, Hard Alloy NBR, EPDM |
Tsarin tsari
Strower taushi mai laushi tare da kara
Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙaƙƙarfan Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙaƙƙarfan Ƙofar Ƙofar Ƙaƙƙarfan Ƙofar Ƙofar Ƙaƙƙarfan Ƙofar Ƙofar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙarƙashin Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙarƙashin Ƙofar Ƙarfafa Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙaƙƙarfan Ƙofar Ƙofar Ƙofa mai laushi mai laushi tare da Rising Stem
Aikace-aikace
▪ Da dadewa, ƙofofin ƙofa da ake amfani da su a kasuwa gabaɗaya suna da al'amarin yaɗuwar ruwa ko tsatsa.Turai high-tech roba da bawul masana'antu fasahar da aka gabatar domin mu wannan taushi hatimi ƙofar bawul, wanda ya shawo kan lahani na matalauta sealing, na roba gajiya, roba tsufa da kuma tsatsa na talakawa kofa bawuloli.
▪ Bawul ɗin ƙofar hatimi mai laushi yana amfani da sakamako na ramawa na ɗan nakasar nakasar da faifan bawul ɗin roba ya samar don cimma sakamako mai kyau na rufewa.Bawul ɗin yana da fa'idodi masu ban sha'awa na sauyawar haske, amintaccen hatimi, elasticity mai kyau da tsawon rayuwar sabis.
Ana iya amfani da shi ko'ina a cikin ruwan famfo, najasa, gini, man fetur, masana'antar sinadarai, abinci, magani, yadi, wutar lantarki, jigilar kaya, ƙarfe, tsarin makamashi da sauran bututun ruwa a matsayin na'urori masu daidaitawa da katsewa.